ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | carbocisteine |
| ชื่อทางการค้า : | AMICOF SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 250 mg /5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBROX JUNIOR |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 15 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 355/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBAZOL |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 30 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1702/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMXOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 30 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1968/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBROX |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 30 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 760/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBRONC SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 30 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 282/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBRONOX SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 30 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 409/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMXOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1969/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBROCIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 759/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBROLYTIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 125/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBROX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 504/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ambroxol |
| ชื่อทางการค้า : | AMBROXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/42 |
