ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | ALUMINA AND MAGNESIA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 MG+85 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 80/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | ALUTOP TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 320 MG+75 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 159/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium trisilicate |
| ชื่อทางการค้า : | AMICO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 9/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium trisilicate |
| ชื่อทางการค้า : | ADMAG - M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 160/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+magnesium trisilicate |
| ชื่อทางการค้า : | ANTACIA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 MG+50 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1179/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dihydroxyaluminium aminoacetate+magnesium trisilicate |
| ชื่อทางการค้า : | AMOGIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 20/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | AMOGIN OTC TAB |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 250 MG+200 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 128/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | ALUGAS P.D. |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (400 MG+200 MG+30 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 595/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | AMOGIN-GEL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (500 MG+250 MG+60 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 101/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | AMACONE |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (600 MG+375 MG+60 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 578/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | ALUTA SIMETHICONE |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (918 MG+300 MG+60 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.เอส.โพลีโปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 148/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | ANTACIL GEL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (960 MG+330 MG+60 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 17/62 |
