ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | aspartame |
| ชื่อทางการค้า : | ASPARTAME POWDER |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 38 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 291/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aspartame |
| ชื่อทางการค้า : | ASPARTAME TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 715/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Amino acids, incl. combinations with polypeptides |
| ชื่อทางการค้า : | KETOLIFE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 11/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Amino acids/carbohydrates/minerals/vitamins, combinations |
| ชื่อทางการค้า : | AMIN-PRO |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 87/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Amino acids/carbohydrates/minerals/vitamins, combinations |
| ชื่อทางการค้า : | AMIYU GRANULE |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์อีสต์ฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 17/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Amino acids/carbohydrates/minerals/vitamins, combinations |
| ชื่อทางการค้า : | ASTYMIN LIQUID |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 88/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Amino acids/carbohydrates/minerals/vitamins, combinations |
| ชื่อทางการค้า : | KETOSTERIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 1/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1975/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 424/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 499/48 |
