ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Dog Epithelium |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (DOG EPITHELIUM) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 35/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ALLERGENS |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (MIXED SHELL FISH) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 MG/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 9/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Acacia |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (ACACIA) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 27/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Clam |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERGENIC EXTRACT (CLAM) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 0.1 gm/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอลเลอร์เทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 52/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Indocyanine green (ICG) |
| ชื่อทางการค้า : | DIAGNOGREEN(R) INJECTION 25 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/56(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pralidoxime chloride |
| ชื่อทางการค้า : | NEOPAM 1 G |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1000 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | อี ยู ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 122/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium thiosulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SODIUM THIOSULFATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 262.5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สถานเสาวภา สภากาชาดไทย |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/59(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium nitrite |
| ชื่อทางการค้า : | SODIUM NITRITE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 30 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สถานเสาวภา สภากาชาดไทย |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/59(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dimercaprol |
| ชื่อทางการค้า : | B.A.L. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1C 1/53(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | protamine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | PROTAMINE SULPHATE LEO |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naloxone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | NARCOTAN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 0.4 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 270/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | ACETIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1088/44 |
