ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMHEXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 152/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMSTAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 507/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | HEXENON-B |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 437/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | HEXENON-P |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 438/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMSO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 73/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BUPAXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 256/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MEDHEXINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 450/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BEE-VON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 309/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BEE-VON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | BISOLVON (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 37/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbocisteine |
| ชื่อทางการค้า : | BOCYTIN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 375 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2591/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbocisteine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOFLEM-375 CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 375 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 449/53 |
