ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | ASIATAPP EXTENTABS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+12 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1090/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | BROMAVON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+4 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 252/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | NORFED TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+6 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 128/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | CLINICOLD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+4 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 28/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | MEDITAPP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 MG+4 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 474/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | COTAPP TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 MG+4 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 559/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | NARTAP TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 MG+4 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 102/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | BACOTI - T |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 7.5 MG+6 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 18/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+chlorpheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | CHLORGEST DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2 MG+1 MG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 20/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+chlorpheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | NASOLIN P.L. |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 90/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+chlorpheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | SULIDINE - CP SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 127/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+chlorpheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | SULIDINE-CP TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+4 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 81/52 |
