ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | LEXAPRO ORAL DROPS SOLUTION 20 MG/ML |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/61(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | ESOPAM 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 37/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | ESIDEP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 80/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | ESCITALOPRAM SANDOZ (10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 87/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | FELIZ S 10 TABLET (ESCITALOPRAM OXALATE TABLETS 10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ทอร์เรนท์ ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | LEXAPRO 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 59/46(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | LEXAPRO 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 61/46(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | ESOPAM 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 47/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | ESCITALOPRAM SANDOZ (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 88/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | JOVIA 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | moclobemide |
| ชื่อทางการค้า : | AURORIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TOLIMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 712/31 |
