ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERTRALINE GPO (100 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERTRA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERTRALINE GPO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ZOTALINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 18/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STARIN (50 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 28/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SISALON 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SELROTINE 50 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERTRALINE SANDOZ 50 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERLIN 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 22/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERLIFT TABLETS 50 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sertraline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERTRALINE VIATRIS (TABLETS 50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวียร์ทริศ เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 62/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluvoxamine |
| ชื่อทางการค้า : | FAVERIN 100 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 229/53 |
