ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | OXSAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 10/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLULOX 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 332/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ACTISAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 780/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | XETIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 621/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LOXETINE - 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 59/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANZAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 103/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROXETIN-20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 117/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FUTIXAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 216/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLULOX 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 348/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLUMATINE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 167/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLUMA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 336/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOXTA - 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 351/55 |
