ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | KEPPRA (ORAL SOLUTION) |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 71/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | FOCALE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | KEPPRA (FOR INFUSION) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 108/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MILLITAM 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LECETAM 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LETTA 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LEVETIRACETAM SANDOZ (250 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | KEPPRA 250 MG ( FILM-COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MILLITAM 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LECETAM 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | LETTA 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 67/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | TORLEVA 500 TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ทอร์เรนท์ ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 17/61(NG) |
