ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | A - MOL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA-G SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 134/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYCETOL - F |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | CETTA SUSPENSION FORTE |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 273/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | SARA FOR CHILDREN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PORO SUSPENSION 250 MG/5 ML |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 8/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | INFANT'S TYLENOL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 675/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYCETOL SUSPENSION DROPS |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | CHILDREN' S PROTEMP SUPPOSITORIES |
| รูปแบบ : | rectal suppositories |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 123/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PORO SUPPOSITORY |
| รูปแบบ : | rectal suppositories |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 69/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PROTEMP 250 |
| รูปแบบ : | rectal suppositories |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PORO SUPPOSITORY 250 MG |
| รูปแบบ : | rectal suppositories |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 67/51 |
