ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | VESTAN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 726/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFAMED 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 727/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEOMIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 766/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | COLY TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 191/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFMIC 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1055/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | PROSTAN -5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEFENSTAR FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 127/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | SEANAMIC 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 216/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | PACAMIC 500 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 434/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | PONMED - R |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 653/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ANALGIC - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MEDITAN 500 TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 460/46 |
