ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 96/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ARCLONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 101/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOSIAN ENTERIC COATED TABLETS (50 MG.) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 288/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLCLONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 405/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOFENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 138/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VEENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 561/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VESCONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1308/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ORTENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 54/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFENAC - 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 103/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | FENACIL |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 497/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIFELENE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VEENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 174/49 |
