ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tegafur+gimeracil+oteracil K |
| ชื่อทางการค้า : | TS-ONE CAPSULE 25 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 MG+7.25 MG+24.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2B 5/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tegafur+gimeracil+oteracil K |
| ชื่อทางการค้า : | TS-ONE CAPSULE 25 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 MG+7.25 MG+24.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีทแฮล์ม เคลเลอร์ โลจิสติกส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 9/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trifluridine+tipiracil |
| ชื่อทางการค้า : | LONSURF FILM-COATED TABLET 15 MG/6.14 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+6.14 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีทแฮล์ม เคลเลอร์ โลจิสติกส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 15052/61(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trifluridine+tipiracil |
| ชื่อทางการค้า : | LONSURF FILM-COATED TABLET 20 MG/8.19 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MG+8.19 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีทแฮล์ม เคลเลอร์ โลจิสติกส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 15053/61(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | vinblastine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | VILBAN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/59(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | vincristine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | V.C.S. INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มาสุ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | vincristine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | BIOCRISTIN-AQ |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 270/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | vincristine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | CYTOCRISTIN AQUEOUS INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 83/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoposide |
| ชื่อทางการค้า : | LASTET CAP.50 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาสุ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 276/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoposide |
| ชื่อทางการค้า : | FYTOSID |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 96/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoposide |
| ชื่อทางการค้า : | SEDOL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | คอสม่า เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 113/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paclitaxel |
| ชื่อทางการค้า : | PAXOLL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 6 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | คอสม่า เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 21/51(NG) |
