ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | FARMALEX 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1094/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | TOFLEX 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 397/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | KEFLEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | SUPHALEX-500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 652/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | TEFALEXIN 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 662/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | STARLEX-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 72/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | LEXIN-500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 426/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHALEX-500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 55/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | Z-PHACAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 216/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHA 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEMELAX 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 147/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSLEX - 500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/57 |
