ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXGEN DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1650/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXIN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXA T.O.DRY |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 203/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXA OSOTH INTER |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXATIN DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 209/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | XALIN DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 607/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | COCLOX DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 853/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | LINCOX - 125 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 517/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXALIN SYRUP (125 MG/5 ML) |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 226/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXSTAR-125 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 530/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSXALIN - 125 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 352/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CLOXA T.O. DRY FORTE |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 334/47 |
