ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | PENVELIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 90/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | PEN V TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1081/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | PENVELIN 400,000 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1523/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIC V 250 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1288/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | PEN V-ORAL FOUR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 816/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | PENICILLIN V TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 38/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenoxymethylpenicillin potassium (penicillin V) |
| ชื่อทางการค้า : | PENCILLIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzathine benzylpenicillin |
| ชื่อทางการค้า : | BENZAPEN 1.2 MIU |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1.2 MU/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/58(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIXOCILLIN (250 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 163/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | AMCIDIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2446/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXMAN (CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1653/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXACILLIN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/30 |
