ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | BETADINE GARGLE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 50/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDINAS TROCHE |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยแจแปนแลบบอเรเตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 235/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANAZOL LOZENGES |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1052/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDINOX TROCHE |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minocycline |
| ชื่อทางการค้า : | PERIOCLINE PERIODONTAL OINTMENT |
| รูปแบบ : | dental ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 17/59(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | TRINOLONE ORAL PASTE |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 540/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | TRICILON |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1889/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | MUSARAL ORALBASE |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2437/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | ORINA |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 461/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMALOG |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 30/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | T - ORA PASTE |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 36/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | GENERLOG ORAL |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 334/33 |
