ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVO-SPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 915/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASDIC - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 900/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASURI 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1172/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | FLAVO - SPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 894/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | U-SPA 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 109/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxybutynin chloride |
| ชื่อทางการค้า : | DIUTROPAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/41(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | SOFCARE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 23/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | VESICARE 10 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสเทลลัส ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 123/49(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | SOFCARE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | VESICARE 5 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสเทลลัส ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 122/49(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | URIVESC 60 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 96/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | SPASMEX 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 62/49 |
