ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | EUNOHAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/60(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | ANDROCUR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ. เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 19/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | PREME |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 89/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | LADY-35 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 86/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MANOANE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 96/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | SUCEE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 63/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | B - LADY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 155/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MARGRET PINK |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 31/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | LAURA-35 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 56/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | SUCEE 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 60/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | PREME 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 100/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | ANNIE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เจเอสพี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชอุตสาหกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 42/60 |
