ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MERCILON 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 5/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MERCILON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 30/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARVELON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 75/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARVELON 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 79/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MCG+60 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 108/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MCG+60 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 7/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | ANNYLYN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 29/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | ANNYLYN 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 30/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MELIANE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 26/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | CICLOMEX-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 94/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | GOVANA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 117/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | GOVANA ED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 118/54 |
