ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPECIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 68/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroquinone |
| ชื่อทางการค้า : | PERSA TINA |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 4%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1316/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroquinone |
| ชื่อทางการค้า : | DELANIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 4%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1317/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroquinone |
| ชื่อทางการค้า : | MELLODERM - HQ 2% |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroquinone |
| ชื่อทางการค้า : | MELLODERM - HQ |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 4%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nystatin |
| ชื่อทางการค้า : | VAGENA |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100,000 iu |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 338/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nystatin+chloramphenicol+diiodohydroxyquinoline |
| ชื่อทางการค้า : | 3.TRIGYNO, FOR EXPORT TO VIETNAM |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100,000 U+250 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 845/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nystatin+diiodohydroxyquinoline+benzalkonium |
| ชื่อทางการค้า : | GYNECON |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100,000 IU+100 MG+7 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 979/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nystatin+diiodohydroxyquinoline+benzalkonium |
| ชื่อทางการค้า : | V.G. MED (TABLET) |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100,000 IU+100 MG+7 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 799/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nystatin+diiodohydroxyquinoline+benzalkonium |
| ชื่อทางการค้า : | GYNECON - T |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100,000 IU+100 MG+7 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 3/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nystatin+diiodohydroxyquinoline+benzalkonium |
| ชื่อทางการค้า : | NAGENA |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100,000 IU+100 MG+7 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 110/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diiodohydroxyquinoline |
| ชื่อทางการค้า : | FLODUNAL |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 352/55 |
