ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | camphor+capsicum+eucalyptus oil+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | TIGER MEDICATED PLASTER - RD |
| รูปแบบ : | plaster |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โฮ้ว ป่า ไทเกอร์ บาล์ม (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 25/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | camphor+capsicum+eucalyptus oil+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | TIGER BALM MEDICATED PLASTER - RD |
| รูปแบบ : | plaster |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โฮ้ว ป่า ไทเกอร์ บาล์ม (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 2/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | camphor+eucalyptus oil+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | TIGER MEDICATED PLASTER |
| รูปแบบ : | plaster |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โฮ้ว ป่า ไทเกอร์ บาล์ม (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 63/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | camphor+eucalyptus oil+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | TIGER BALM MEDICATED PLASTER-HR |
| รูปแบบ : | plaster |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โฮ้ว ป่า ไทเกอร์ บาล์ม (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 30/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroquinone+fluocinolone+tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | TRI-LUMA CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (40 MG+0.1 MG+0.5 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 8/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | NUHAIR |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MINOR TOPICAL SOLUTION 2% |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 149/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | REGROWTH TOPICAL LOTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 239/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | HARRY TOPICAL LOTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 912/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MINOX IRIS |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 298/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MINODIL |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 168/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | RETEN |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 360/53 |
