ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | GASTRO - BISMOL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 262 mg/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | GASTRO - BISMOL (ORANGE) |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 262 mg/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 217/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | FLYING RABBIT TOTRAL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 262 mg/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บอส ฟาร์มาแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 258/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | BESMAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 262 mg/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 116/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | GASTROBISMOL - L |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1048 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 425/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | GASTRO - BISMOL 524 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 524 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 397/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | BESMAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 524 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 460/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bismuth subsalicylate |
| ชื่อทางการค้า : | BISMUSALATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 524 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 247/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | rebamipide |
| ชื่อทางการค้า : | BAPID 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rebamipide |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOSTA TABLETS 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 104/46(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | teprenone |
| ชื่อทางการค้า : | SELBEX(R) 50 MG (CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด สาขา 1, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 2/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | teprenone |
| ชื่อทางการค้า : | SELBEX (50 MG CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 242/33 |
