ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDA-M |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 436/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CM SOLUTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 699/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | AC-P CM |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDALIN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 643/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | VITARA CLINDA-GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 175/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDACNE GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 161/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | PREME NOBU ACNE |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | KLINNA |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 28/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | ACNY GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 266/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | TOMEI CLINDAI GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 378/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CEDELIN* GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDAMAN LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/51 |
