ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALSOFF LEOPARD BRAND |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOHOL S.B. |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 73.7 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 138/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | COHOL UD |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 73.7 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 447/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOHOL UD |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 73.7 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfur |
| ชื่อทางการค้า : | SULPHUR OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 244/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | A - TINIC CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.025%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 836/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ACNETIN - A 0.025 % |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.025%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 311/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | RETACNYL 0.025 (CREAM) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.025%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 57/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | TINA-A CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 62/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | VC CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 270/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ACCIN 2 CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 214/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ACNETIN - A 0.05% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 310/45 |
