ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | LADOCORT (CREAM) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (10 MG+20 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 241/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (10 MG+20 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 75/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+mepyramine |
| ชื่อทางการค้า : | ANTERGAN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (5 MG+20 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 969/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+econazole |
| ชื่อทางการค้า : | ECOSONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 629/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+econazole |
| ชื่อทางการค้า : | INAZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 134/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+econazole |
| ชื่อทางการค้า : | ECONAZINE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 67/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+econazole |
| ชื่อทางการค้า : | ECOCORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 15/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | TARA-PLUS CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 103/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | TIMI |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.2 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 340/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | LYMARIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.2 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 164/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KELAPLUS |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.2 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 47/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MINAZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.2 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 101/40 |
