ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MICODERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2653/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MICOZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 898/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SKINDURE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NIKARIN |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 165/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MICONAZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 505/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | DECTER |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 161/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGI - M CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NINAZOL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 448/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETAZON CREAM 2% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 579/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | AC-GUS CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 167/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NORA |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 619/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENORAL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/38 |
