ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOTRICIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แสงไทยกําปะนี จํากัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2158/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | COTREN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | ZEMA CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 376/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDINAS CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยแจแปนแลบบอเรเตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1198/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | DEFUNGO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MAZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOMAZ (CREAM) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 556/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOMAZOL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 782/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | DERMAZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1378/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOTOPIC |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 770/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1139/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANAZOL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 90/32 |
