ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LIPOTHIN 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1175/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE-200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LIPANTHYL 200 MICRONIZED, CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 206/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEXEMIN 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 543/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE - 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 421/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | SUPRALIP NT 145 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 145 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 204/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEXEMIN 160 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FENOFIBRATE GPO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 300/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LOFIBRATE 160 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | STANLIP (TABLETS 160 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 199/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | choline fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | TRILIPIX 135 MG |
| รูปแบบ : | MR capsule |
| ความแรง : | 135 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | colestyramine |
| ชื่อทางการค้า : | RESINCOLESTIRAMINA |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 4 gm/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | ฐิติรัตน์สานนท์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 349/41 |
