ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ANAPRIL 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 439/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ERA-PRIL 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 913/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ENARIL TABLETS (5 MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1067/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | LAPRIL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ANAPRIL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 437/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | NALOPRIL (5 MG.)TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ERA--PRIL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 912/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ENVAS 5 (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 235/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | ENACE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 300/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lisinopril |
| ชื่อทางการค้า : | LISPRIL 10 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 116/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lisinopril |
| ชื่อทางการค้า : | DAPRIL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 175/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lisinopril |
| ชื่อทางการค้า : | ZESTRIL (TABLETS 10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 95/59 |
