ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | manidipine |
| ชื่อทางการค้า : | KERDICA 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | manidipine |
| ชื่อทางการค้า : | MANIDIPIN 20 MCP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | manidipine |
| ชื่อทางการค้า : | NIKP-MANIDIPINE TABLET 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิชิอิโคะ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | manidipine |
| ชื่อทางการค้า : | MADIPLOT 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 2/49(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | manidipine |
| ชื่อทางการค้า : | MADIPLOT 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซลล์เทรียน เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 78/47(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lercanidipine |
| ชื่อทางการค้า : | ZANIDIP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 134/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lercanidipine |
| ชื่อทางการค้า : | ZANIDIP 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 133/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lercanidipine |
| ชื่อทางการค้า : | LERCADIP 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 112/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cilnidipine |
| ชื่อทางการค้า : | ATELEC TABLETS 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 9/61(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | verapamil hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VERMINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | verapamil hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SOPMIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 308/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | verapamil hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | VERPACIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 312/55 |
